Thursday 26th April 2018
Breaking News:
விளம்பி வருடம் தமிழ் புத்தாண்டு இராசி பலன்கள் ! | Vilambi Tamil New Year 2018    The Fifth House is the House of Wonders    5-ம் இடம் தரும் அற்புத வாழ்க்கை | சிறப்பு கட்டுரை    7th House is the Reason for Sridevi’s Death    நடிகை ஸ்ரீதேவியின் ஆயுளை முடித்த 7-ம் இடம்    Kubera worship will give wealth | செல்வந்தராக்கும் குபேரன் வழிபாடு.    New update : குரு பெயர்ச்சி பலன்கள் 2017- 2018    New Update : Rahu-Ketu Transit Predictions 2017-2018 (Rahu-Ketu Peyarchi) ENGLISH VERSION.    New Update : இராகு-கேது பெயர்ச்சி பலன்கள் 2017-2018    New Update : Astrological titbits that you should know    New Update : அறிந்து கொள்ள சில ஜோதிட தகவல்கள் !    New update : DOES BLACK-MAGIC AFFECT YOU?    New update : செய்வினை பாதிப்பு யாருக்கு ஏற்படும் ?    QR Codes: USE THIS QR CODES FOR BhakthiPlanet.Com Horoscope Consultation payment transaction. Click HERE    Our Virtual Payment Address (VPA) UPI Payment Address : bhakthiplanet@upi     New update: Saturn Transit Predictions (Sani Peyarchi) 2017-2020 (English Version)    இரும்பு அணிகலன் அணியலாமா? கண் திருஷ்டி அகல செம்பு அணிகலன் பயன்படுத்தலாமா? - இலவச ஜோதிட கேள்வி-பதில் பகுதி

இந்த வார இராசி பலன்கள் | 23.04.2018 – 29.04.2018

திங்கள் to ஞாயிறு இராசி பலன்கள்  

23.04.2018 – 29.04.2018

Astrologer, Sri Durga Devi upasakar, V.G.Krishnarau. Phone Number: 98411 64648, ChennaiAstrologer,Bhakthi Planet

V.G.Krishnarau

 

 

 

 

Meshamமேஷ இராசி அன்பர்களே… திருமண வரன் தேடி வந்தவர்களுக்கு நல்ல வரன் அமையும். நீங்கள் நினைத்த உயர்நிலையை அடைவீர்கள். முன்கோபத்தை கட்டுப்படுத்தவும். அலைச்சல் குறையும். கலைஞர்களுக்கு புதிய வாய்ப்பு தேடி வரும். பணவரவு உண்டு. ஸ்ரீபைரவரை வணங்குங்கள்.

reshabamரிஷப இராசி அன்பர்களே பொன்-பொருள் வாங்குவீர்கள். பயணங்கள் வெற்றி அளிக்கும். ஷேர் மார்கெட்டில் லாபம் அடைவீர்கள். விலகிய நண்பர்கள் மீண்டும் நட்பு பாராட்டுவார்கள். யாருக்கும் ஜாமீன் கையெழுத்து போட வேண்டாம். வெளிநாடு செல்லும் யோகம் இருக்கிறது. ஸ்ரீமருதீஸ்வரரை வணங்குங்கள்.

Methunamமிதுன இராசி அன்பர்களே புதிய நண்பர்களால் லாபம் பெறுவீர்கள். உடன்பிறந்தவர்களிடத்தில் மனகசப்பு ஏற்படும். தொழிலில் சிறப்பான நிலை அமையும். மருத்துவ செலவு குறையும். நீண்ட நாட்களாக சந்திக்காத நண்பரை சந்திப்பீர்கள். ஸ்ரீஆஞ்சநேயரை வணங்குங்கள்.

Katakamகடக இராசி அன்பர்களே கடன் பிரச்னை தீர வழி கிடைக்கும். தூரத்து உறவினர்கள் தேடி வருவார்கள். கூட்டு தொழில் செய்பவர்களுக்கு லாபம் இரட்டிப்பாகும். தேவையற்ற மனபயம் நீங்கும். சொந்த தொழில் தொடங்க வாய்ப்பு வரும். அரசாங்கத்தால் நன்மைகள் நடக்கும். ஸ்ரீகாமாட்சி அம்மனை வணங்குங்கள்.

Simamசிம்ம இராசி அன்பர்களே புதிய தொழில் தொடங்க யோசனை ஏற்படும். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு விரும்பிய இடத்தில் இடம் மாற்றம் கிடைக்கும். அரசாங்க வேலை அமைய வாய்ப்பு உள்ளது. முக்கிய பிரமுகர்களின் நட்பு கிடைக்கும். ஆடம்பர செலவை முடிந்தளவு குறைக்கவும். ஸ்ரீசூரிய பகவானை வணங்குங்கள்.

Kanniகன்னி இராசி அன்பர்களே… உயர் அந்தஸ்தில் உள்ளவர்களின் நட்பு கிடைக்கும். உத்தியோகத்தில் பதவி உயர்வு பெறுவீர்கள். பல நாட்களாக வாட்டி வந்த நோய் குணமடையும். வியபாரத்தில் புதிய வாய்ப்புகள் அதிகம் பெறுவீர்கள். எதிர்பாரா பயணங்கள் உண்டாகும். முருகப் பெருமானை வணங்குங்கள்.

Thulaதுலா இராசி அன்பர்களே வேலையில் பணி சுமை அதிகரிக்கும். தூரத்து உறவினர்கள் தேடி வருவார்கள்.  பண விஷயத்தில் நெருங்கிய நண்பர்களிடத்தில் கருத்து வேற்றுமை ஏற்படலாம். வேறு மதத்தினரின் உதவியால் நல்ல வாய்ப்புகளை பெறுவீர்கள். திருப்பதி பெருமானை வணங்குங்கள்.

Viruchikamவிருச்சிக இராசி அன்பர்களே… செலவுகள் அவ்வப்போது கையை கடிக்கும். திருமண வயதில் உள்ளவர்களுக்கு திருமண யோகம் உண்டாகும். தற்காலிக பணியில் இருப்பவர்களுக்கு நிரந்தர வேலை கிடைக்கவும் வாய்ப்புண்டு. வழக்குகள் உங்களுக்கு சாதகமாக அமையும். குலதெய்வத்தை வணங்குங்கள்.

Dhanusuதனுசு இராசி அன்பர்களே… ஆடை, ஆபரணங்கள் வாங்குவீர்கள். தேவை இல்லாத சிந்தனைகளை தவிர்ப்பது நல்லது. இழுப்பறியில் இருந்த வழக்குகள் ஒரு முடிவுக்கு வரும். நண்பர்களிடத்தில் விரோதங்கள் ஏற்படலாம். உத்தியோகஸ்தர்களுக்கு வேலையில் நல்ல பெயர் கிடைக்கும். சிவபெருமானை வணங்குங்கள்.

Makaramமகர இராசி அன்பர்களே மார்கெட்டிங் துறையில் இருப்பவர்களுக்கு, ஆர்டர்கள் கூடுதலாக கிடைக்கும். குடும்பத்தில் பிரச்னை தோன்றினாலும் பெரிய பாதிப்புகள் உண்டாகாது. உடல்நலனில் சின்ன,சின்ன தொந்தரவுகள் ஏற்படலாம். வேலை தேடிக்கொண்டு இருப்பவர்களுக்கு வேலை வாய்ப்பு கிடைக்கும். ஸ்ரீமகாலஷ்மியை வணங்குங்கள்.

Kumbamகும்ப இராசி அன்பர்களே வியபாரத்தில் வரவேண்டிய பாக்கி வசூல் ஆகும். உங்கள் முயற்சிகளில் தடைகள் இருந்தாலும் அதனை கடந்து வெற்றி பெறுவீர்கள். ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். பணபிரச்னை தீரும். தடைப்பட்ட கல்வியை தொடர வாய்ப்பு அமையும். ஸ்ரீமாங்காடு அம்மனை வணங்குங்கள்.

Meenamமீன இராசி அன்பர்களே… உத்தியோகத்தில் உங்கள் திறமைக்கு நற்பெயர் கிடைக்கும். பழைய கடனை அடைத்து விடுவீர்கள். குடும்பத்தில் சுபநிகழ்ச்சி நடைப்பெற ஏற்பாடு நடக்கும். சொத்தில் வில்லங்கம் இருந்திருந்தால் தீரும். திருமண வரன் தேடி வந்தவர்களுக்கு வரன் அமையும். ஸ்ரீமகாகாளியை வணங்குங்கள்.

ENGLISH Version

மேலும் ஜோதிட கட்டுரைகள் படிக்கவும்…

மேலும் இராசி பலன்கள் படிக்கவும்…

மேலும் வாஸ்து கட்டுரைகள் படிக்கவும்…

மேலும் ஆன்மிக கட்டுரைகள் படிக்கவும்…

ஜோதிட ஆலோசனைக்கு இங்கே பார்க்கவும்

Send your feedback to: editor@bhakthiplanet.com

For Astrology Consultation Mail to: bhakthiplanet@gmail.com

For Astrology Consultation Contact: Astrologer, Sri Durga Devi upasakar, V.G.Krishnarau.  Phone Number: 98411 64648, Chennai, Tamilnadu, India

http://www.youtube.com/bhakthiplanet

http://www.facebook.com/bhakthiplanet

For Astrology Consultation CLICK Here

If you have found any of the information provided in our site of  benefit, value, learned something, appealing or useful,  consider a donation to  support the site and to assist with its growth and say thank you.

All donations are deeply appreciated. If you would like to make a donation, you can pay securely through Paypal below.

Donate© 2011-2018 bhakthiplanet.com  All Rights Reserved

Posted by on Apr 21 2018. Filed under Astrology, Bhakthi planet, EBooks, Headlines, இராசி பலன்கள், கட்டுரைகள், கதம்பம், செய்திகள், ஜோதிடம், முதன்மை பக்கம். You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0. Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed

Loading

Naidu Community Matrimony
Free Register For Naidu Community REGISTER NOW
www.manamakkalmalai.com

Ads by bhakthiplanet.com

Search Archive

Search by Date
Search by Category
Search with Google
© Copyright 2011-2018. All Rights Reserved.| designed & developed by Green Site Tech